งาน Gamescom จะดำเนินไปตั้งแต่วันที่ 23 - 27 สิงหาคม (หรือ 23 - 28 สิงหาคมตามเวลาไทย) ที่เมืองโคโลญ ประเทศเยอรมนี เราจะเข้าร่วมงานนี้และคุณจะได้เล่น Path of Exile 2 ในบูธของเราด้วยค่ะ!

เราจะอยู่ที่ฮอลล์ 06.1 สแตนด์ B-051g ดังนั้นอย่าลืมแวะมาพบกับทีมของเราและมาลอง Path of Exile 2 กันนะคะ ยิ่งคุณไม่สามารถไปที่งาน ExileCon ได้ก็ยิ่งแล้วใหญ่ค่ะ!

นอกจากนี้เราจะลองจัดงานแฟนมีตติ้งในวันก่อนที่จะเริ่มงานอีกด้วย คอยดูข้อมูลเวลาและสถานที่จัดงานแฟนมีตติ้งให้ดีนะคะ เราจะระบุวันเวลาที่ชัดเจนเมื่อใกล้ถึงวันนั้นค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม