เป็นที่รู้กันนะคะว่าเราจะประกาศภาคเสริมภาคถัดไปที่งาน ExileCon 2023 ในเดือนกรกฎาคมนี้ และเราจะนำเสนอแพ็คสนับสนุนซีรีส์ใหม่อีกด้วย! ดังนั้นแพ็คสนับสนุน Crucible ที่วางจำหน่ายอยู่ในปัจจุบันนี้จะออกจากร้านค้าไปตลอดกาล ลองดูแพ็คสนับสนุนเหล่านี้กันได้นะคะ!

นอกจากนี้บัตรผ่านคลังของคิรัคประจำลีก Crucible ยังมีวางจำหน่ายในเวลาจำกัดอีกด้วย โดยคุณสามารถซื้อบัตรผ่านนี้ได้ด้วยแต้มในเกม! คลังนี้จะถูกปิดตายไปตลอดกาล และจะถูกแทนที่ด้วยเอฟเฟคแฟชั่นใหม่ๆ เมื่อลีกปัจจุบันสิ้นสุดลงในระบบ PC และคอนโซล ลองดูชุดเกราะเซ็ตจักรพรรดิอัคนีในวิดีโอทางด้านล่างกันก่อนหรือซื้อ บัตรผ่านของคุณได้นะคะ

เราจะประกาศแพ็คสนับสนุนซีรีส์ใหม่ที่มาแทนที่แพ็คสนับสนุน Crucible ในงาน ExileCon 2023 นะคะ ติดตามชมกันได้ใน twitch.tv/pathofexile ในวันที่ 29 กรกฎาคมค่ะ!

ขณะเดียวกันนี้ อย่าลืมซื้อแพ็คสนับสนุน Lithomancer และ Enchanter ก่อนที่แพ็คเหล่านี้จะจากเราไปตลอดกาลนะคะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม