หลายต่อหลายคนถามมาว่าเราจะเปิดภาคเสริม 3.22 ให้เล่นจริงตอนไหน ปัจจุบันนี้มีแนวโน้มว่าภาคเสริมนี้จะเปิดให้เล่นจริงในวันที่ 19 สิงหาคม (เวลาไทย) แต่ว่าเวลานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้เสมอ เราจะยืนยันวันที่เปิดภาคเสริมนี้อย่างเป็นทางการในงาน ExileCon ในไม่กี่สัปดาห์ข้างหน้านะคะ

นอกจากนี้ยังมีบางคนถามเข้ามาว่าเราจะจัดกิจกรรมท้ายลีกก่อนที่ลีก Crucible จะสิ้นสุดลงไหม ตอนนี้ทีมของเราทั้งหมดกำลังจัดการเรื่องงาน ExileCon, Path of Exile 2 และภาคเสริม 3.22 เราจึงไม่สามารถจัดกิจกรรมใดๆ ได้ในคราวนี้ค่ะ

อีกเรื่องหนึ่งค่ะ อย่าลืมซื้อบัตรผ่านคลังพรีเมียมของคุณก่อนที่มันจะออกจากร้านค้าเมื่อลีก Crucible สิ้นสุดลงนะคะ! บัตรผ่านคลังพรีเมียมของเราประกอบด้วยชุดเกราะเซ็ตจักรพรรดิอัคนีที่มีภาพเอฟเฟคแฟชั่นอยู่หลายประการ ซึ่งรวมถึงการทิ้งลาวาไปเป็นทางหรือการเปลี่ยนลูกแก้วพลังชีวิตของคุณให้เป็นลาวา บัตรผ่านคลังนี้จะปลดล็อกเอฟเฟคแฟชั่นต่างๆ จากการผ่านสมุดแผนที่และมันยังมีผลย้อนหลังอีกด้วย ดังนั้นหากคุณผ่านภารกิจโบนัสสมุดแผนที่ครบแล้ว คุณจะปลดล็อกทุกสิ่งทุกอย่างได้ในคราวเดียวค่ะ! เชิญคลิกที่นี่เพื่ออ่านข้อมูลเพิ่มเติมหรือซื้อบัตรผ่านคลังพรีเมียม หรือจะลองดูวิดีโอทางด้านล่างก็ได้เช่นกันนะคะ

เรารอเผยสิ่งต่างๆ ที่เราเตรียมไว้อยู่นะคะ หวังว่าเราจะได้พบกับคุณในการถ่ายทอดสดในช่อง Twitch หรือพบกันต่อหน้าในงานนี้ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม