ในสัปดาห์หลังจากงาน Gamescom ทีมของเราจะเดินทางไปที่ซีแอตเทิลเพื่อนำเสนอ Path of Exile 2 ที่งาน PAX West ค่ะ! เราจะอยู่ตลอดงานนี้ตั้งแต่วันที่ 1 - 5 กันยายน (หรือ 2 - 6 กันยายนตามเวลาไทย)

หากคุณไม่สามารถไปร่วมงาน ExileCon หรืองาน Gamescom ได้ งานนี้จะเป็นโอกาสที่ดีที่คุณจะได้ลองเล่น Path of Exile 2 แล้วพบปะทีม GGG บางคนนะคะ!

ในเมื่อเรามีเวลาจำกัด เราจึงไม่สามารถจัดงานแฟนมีตติ้งได้ก่อนหรือหลังงานนี้นะคะ แต่เรายินดีพูดคุยกับคุณหากคุณเข้ามาร่วมงานนี้ค่ะ!

ไว้พบกันในงานนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม