เราออกข่าวอย่างน้อย 5 ครั้งต่อสัปดาห์มาเป็นเวลาเกือบ 10 ปี บางทีก็ออกข่าวบ่อยกว่านั้นด้วย! แต่เราจะหยุดออกข่าวชั่วคราวในช่วงใกล้เปิดงาน ExileCon นี้เพื่อตั้งใจเตรียมงาน ExileCon ให้เต็มที่ค่ะ ทีมงานชุมชนผู้เล่นของเรา (และทีมงานฝ่ายพัฒนา) กำลังลงทุนลงแรงเต็มที่ไปกับการเตรียมงาน ExileCon และต้องการทุ่มเทแรงกายแรงใจไปกับงานนี้อย่างเต็มที่ ซึ่งแปลว่าเราจะไม่ออกข่าวอะไรหากไม่มีข่าวคราวความคืบหน้าที่สำคัญค่ะ

เราจะยังออกข่าวที่สำคัญอยู่เช่นเคย อย่างเช่นการเตรียมตัวสำหรับงาน ExileCon, กำหนดการของเนื้อหาต่างๆ ในงาน ExileCon, Twitch Drops ที่คุณจะได้รับ เป็นต้น แต่เราจะไม่ออกข่าวอื่นๆ ในวันอื่นๆ อย่างเช่นการจัดแสดงผลงานแฟนอาร์ตอะไรแบบนี้ค่ะ

หลังจากงาน ExileCon จบลง เราจะกลับมาออกข่าวตามกำหนดการเดิมในช่วงใกล้เปิดภาคเสริม 3.22 ของเราค่ะ ขอบคุณสำหรับความเข้าใจนะคะ เราอยากให้คุณเห็นผลงานของเรากันจริงๆ ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม