เราจัดงาน ExileCon 2023 ในช่วงสุดสัปดาห์ที่ผ่านมาให้กับเอ็กไซล์มากกว่า 1,400 คนที่เดินทางมาร่วมงานจากทั่วทุกมุมโลกด้วยตัวเอง รวมถึงผู้ชมอีกหลายแสนคนจากทางบ้านที่รับชมออนไลน์อีกด้วย ทั้งพนักงานและผู้ร่วมงานของเราต่างชื่นมื่นรื่นเริงไปกับสองวันที่เต็มไปด้วยการประกาศที่น่าตื่นเต้น, การสัมภาษณ์, การบรรยาย และการ์ดเกมค่ะ ข่าววันนี้จะเป็นการเก็บตกความทรงจำสุดหรรษาจากงาน ExileCon 2023 นะคะ

ในช่วงเวลางานสองวันที่ผ่านมา เราจัดรายการหลากหลายมากกว่า 12 รายการที่มีทั้งการบรรยายและการสัมภาษณ์จากทีมพัฒนาของเรา สตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่น และแขกรับเชิญพิเศษของเรา ทางเรากำลังจัดบันทึกภาพวิดีโอให้เรียบร้อยอยู่ในตอนนี้ ดังนั้นเราจะโพสต์วิดีโอย้อนหลังเกี่ยวกับการบรรยายและการสัมภาษณ์จากทีมพัฒนาภายในข่าวในอนาคตนะคะ หากคุณอยากรับชมการถ่ายทอดสดอีกครั้ง เรามีวิดีโออยู่สองคลิปในช่อง YouTube ของเราค่ะ (วันแรก, วันที่สอง)

ขอขอบคุณทุกคนที่มาร่วมงาน ExileCon 2023 ค่ะ เราดีใจจริงๆ ที่ได้พบกับพวกคุณทุกคนและได้พบกับคนที่คุ้นเคยจากงาน ExileCon 2019! พวกคุณนั้นน่าทึ่งจริงๆ เราได้พูดคุยและเล่นการ์ดเกมกับคุณอย่างสนุกสนานค่ะ! ขอบคุณผู้ชมการถ่ายทอดสดของเราด้วยนะคะ เราไม่สามารถจัดงานแบบนี้ได้แน่ๆ ถ้าไม่มีพวกคุณ ไว้พบกันใหม่ค่ะ!

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม