ครูซิเบิลจะไม่ได้เป็นระบบเกมหลัก แต่ว่าระบบเกมนี้มีองค์ประกอบบางส่วนที่เราชอบจริงๆ ซึ่งเราอยากนำองค์ประกอบนี้กลับมาในภาคเสริมอื่นๆ ในอนาคต

เราชอบที่ได้เห็นทุกคนพัฒนาตารางครูซิเบิลเพื่อสร้างบิลด์เฉพาะตัวที่ใช้พาสซีฟครูซิเบิลที่มีแตกต่างกันไป ดังนั้นไอเทมที่มีตารางครูซิเบิลจะย้ายไปอยู่กับคุณในลีก Standard ทว่าพาสซีฟครูซิเบิล “โทเทมจะระเบิดเมื่อมันตาย” คงจะถูกปรับเปลี่ยนเมื่อมีการย้ายนะคะ

เมื่อลีกปัจจุบันสิ้นสุดลง หินโพรง เศษซาก และแร่หินหลอมของคุณจะถูกลบออกจากเกม หากคุณยังมีภารกิจท้าทาย Crucible ใดๆ ที่หลงเหลืออยู่ คุณยังมีเวลาทำภารกิจเหล่านั้นอยู่พอสมควรค่ะ!

ขอขอบคุณทุกคนที่เล่นครูซิเบิลกันนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม