เราเพิ่งวางจำหน่ายบัตรผ่านคลังของคิรัคชุดใหม่ค่ะ! บัตรผ่านประจำฤดูกาลนี้สามารถซื้อได้ด้วยแต้มและยังมีแถวฟรีให้ใช้งานเช่นกัน ส่วนแถวพรีเมียมนั้นประกอบด้วยชุดเกราะเซ็ตเฉพาะตัวสุดพิเศษและกล่องปริศนาหลายกล่อง

แถวฟรี

แถวฟรีจากคลังของคิรัคจะให้ของรางวัลเป็นไอเทมต่างๆ อย่างเช่นรายงานสำรวจ, แผนที่องครักษ์เชปเปอร์ และความทรงจำของมาสเตอร์แบบสุ่มจากการผ่านภารกิจแผนที่โบนัสต่างๆ ในช่วงท้ายเกมของ Path of Exile คุณจะได้รับของรางวัลเหล่านี้เพียงครั้งเดียวในลีก Ancestor แต่ละลีกที่คุณเล่น อย่างเช่นลีก Ancestor หรือ Hardcore Ancestor โดยแถวฟรีนี้จะไม่ให้ของรางวัลใดๆ ในโหมด Ruthless หรือลีกส่วนตัว

คุณจะได้รับของรางวัลชิ้นแรกไปครอบครองเมื่อเข้าไปยังชายฝั่งคารุยหลังจากที่สยบคิทาวาได้สำเร็จ และคุณจะได้รับของรางวัลชิ้นอื่นๆ เพิ่มเติมไปครอบครองด้วยการผ่านภารกิจโบนัสแผนที่ต่างๆ ยามที่ออกสำรวจสมุดแผนที่ของคุณ หากคุณผ่านภารกิจโบนัสครบ 115 แผนที่ คุณจะได้รับของรางวัลทั้งหมดไปครอบครองค่ะ!

สินค้าแฟชั่นเฉพาะตัว

ซื้อบัตรผ่านพรีเมียมแล้วผ่านภารกิจโบนัสสมุดแผนที่ต่างๆ เพื่อรับกล่องปริศนาต่างๆ และชุดเกราะเซ็ตเทพพยากรณ์เฉพาะตัวไปครอบครอง ชุดเกราะเซ็ตนี้จะตกแต่งให้ตัวละครของคุณสวยงามเท่านั้น และไม่ทำให้ตัวละครของคุณมีพลังหรือความก้าวหน้ามากกว่าเดิมแต่อย่างใด

ตอบคำถามที่ถามบ่อย

ผมจะซื้อบัตรผ่านและดูความก้าวหน้าในบัตรผ่านนี้ได้อย่างไรครับ?

ผมจะรับของรางวัลมาครอบครองได้อย่างไรครับ?

บัตรผ่านพรีเมียมยังคุ้มค่าอยู่ไหมครับ?

ผมจะได้รับอะไรในทันทีจากการซื้อบัตรผ่านไหมครับ?

บัตรผ่านนี้ถือเป็นการจ่ายเพื่อให้ชนะ (Pay to Win) หรือเปล่าครับ?

ผมต้องซื้อบัตรผ่านก่อนที่จะผ่านภารกิจสมุดแผนที่ให้ครบไหมครับ? จะมีผลเสียอะไรไหมถ้าผมรอซื้อบัตรผ่านนี้ในช่วงใกล้จบลีกแทน?

ผมสามารถจ่ายเงินเพิ่มเพื่อปลดล็อกของรางวัลต่างๆ ที่ผมไม่ได้ปลดล็อกด้วยการเล่นได้ไหมครับ?

บัตรผ่านนี้มีให้กับผู้เล่นในลีก Standard ไหมครับ?

ผมจะเข้าถึงสกินเฉพาะตัวเหล่านี้ในลีก Standard หรือลีกอื่นๆ ในอนาคตได้ไหมครับ?

บัตรผ่านนี้หรือสกินแฟชั่นเหล่านี้จะมีวางจำหน่ายหลังจากที่ลีกนี้สิ้นสุดไหมครับ?

จะเกิดอะไรขึ้นถ้าผมเล่นในลีก Ancestor หลายลีกครับ? มันจะติดตามความก้าวหน้าจากลีกไหนกันแน่?

บัตรผ่านคลังของคิรัคจะวางจำหน่ายในระบบคอนโซลไหมครับ?

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม