ช่วงสุดสัปดาห์นี้เราจัดงานลดราคาเอฟเฟคสกิลจำนวนมากค่ะ! คราวนี้เป็นช่วงเวลาที่เหมาะแก่การเปลี่ยนลุคของบิลด์ของคุณ หรือกระทั่งจัดทำบิลด์ใหม่ด้วยธีมแฟชั่นใหม่ๆ ก็ยังได้ เชิญดูสินค้าแฟชั่นทั้งหมดที่ลดราคากันได้นะคะ งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 4 กันยายน 2023 เวลา 20:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ)

อยากได้แรงบันดาลใจเหรอคะ? ลองนำเอฟเฟคคำราม Wolf Howl ไปใช้ร่วมกับชุดเกราะเซ็ต Wild Gold, หมวก Wild Gold Cougar, อาวุธ Wild และแฟชั่นติดหลัง Hunter! คุณสามารถทำชิ้นส่วนต่างๆ จากชุดเกราะเซ็ต Wild Gold ได้ด้วยการนำชิ้นส่วนชนิดเดียวกัน 2 ชิ้นจากชุดเกราะเซ็ต Wild มารวมร่างกัน ยกตัวอย่างเช่น การรวมร่างหมวก Wild Cougar 2 ใบจะทำให้เกิดเป็นหมวก Wild Gold Cougar ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม