โถงแห่งผู้วายชนม์

อยากให้ปรับ HP ของกระดองมโหฬารลงหน่อยหรือไม่ก็ทำให้เอฟเฟกมันเป็นอย่างอื่นได้ไหม ผมค้างเพราะเต่าตัวนี้ไม่มีวันตาย รอเป็นชม.ก็ไม่จบเกมซักที ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับคะแนนทีมไหม คะแนนทีมผม 1000+ เวลาเจอเต่าตัวนี้ทีไรต่อให้ถอนเสาจนหมดเหลือพวกเยอะแค่ไหน ยิงยังไงเต่าก็ไม่ตาย แล้วเวลาเค่าไม่ตายเสาก็ถอนไม่ได้รวมถึงเสาของเต่าเองด้วย - - ควรทำจุดออนไว้บ้างเพื่อให้สามารถเล่นได้นะครับ

รอจน 6 โมงเช้ายังไม่จบเกมค้างอยู่แบบนี้ตลอด เกินไปมากๆ แล้วเวลาเจอก็เตรียมตัวได้เลยแพ้ตลอด

ในระดับต่ำๆยังพอยิงเข้าครับ ยิงตายได้แต่พอสูงๆไปมันโกงเกินไปตีแทบไม่กระดิกใช้เวลาตีเป็นชม.เลยลดมาแค่ครึ่งเดียว...
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 5 ก.ย. 2023 06:55:17
เพิ่มข้อมูลนิดหน่อย ผม HP6000 ต้าน 75% all เวลาอยู่ระดับนี้โดนตีทีเดียวตายตลอดอันนี้ผมเฉยๆเพราะยังพอใช้วิธีหลบแล้วหาจังหวะหรือป่วนให้พวกถอนเสาได้ แต่เจอแบบนี้เกินไปจริงๆทันทีที่มันกางโล่คือจบเลย
แพทต์ 3.22.1 เต่าก็ยังโกงเหมือนเดิมตีไม่เข้า ลุมกันทั้งทีมก็ไม่ตาย... ปรับยังไงเนี๊ยะ หรือตีเข้าทีละ 1

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม