เมื่อไม่นานมานี้เราเพิ่งเข้าร่วมงาน Gamescom และ PAX West มาค่ะ งานนี้เราพาทีมพัฒนาหลายคนมาร่วมงานและยังนำเดโม่ของ Path of Exile 2 เข้ามาในงานอีกด้วย เรามีภาพถ่ายบูธของเราจากทั้งสองงานนั้นมาฝากกันค่ะ!

บูธของเราที่งาน Gamescom!

เรายังมีเลานจ์ให้แฟนๆ ได้พักเหนื่อยหรือพูดคุยกับทีมพัฒนาหลังจากที่เล่น Path of Exile 2 อีกด้วย.

พวกเขาจัดบูธจำลองการฟาร์มสองเกมให้อยู่ติดกันด้วย!

เครื่องเดโม่พร้อมให้ผู้ร่วมงานได้ลองเล่น Path of Exile 2!

พอถึงจุดหนึ่ง คิวการลองเล่นของเราก็ยาวนานถึง 3 ชั่วโมง!

ที่งาน Gamescom เรายังมีบูธ B2B (ธุรกิจต่อธุรกิจ) เอาไว้ร่วมการสัมภาษณ์กับนักข่าวและผู้สร้างคอนเทนต์

บูธธุรกิจของเรามีเครื่องเดโม่ 5 เครื่องให้สื่อมวลชนได้เล่นเดโม่ของ Path of Exile 2 กันค่ะ

บูธของเราที่งาน PAX West บูธนี้มีขนาดเล็กกว่าบูธในงาน Gamescom แต่มี 21 เครื่องให้ผู้เล่นได้ลองเล่น Path of Exile 2 เช่นกัน

ผู้ร่วมงาน PAX West ลองเล่นเดโม่ของ Path of Exile 2

คิวในการลองเล่นเดโม่ของเรามักจะเต็มอยู่เป็นประจำในช่วงเวลาของงาน

หากคุณต้องการดูเนื้อหาเกี่ยวกับทั้งสองงานนี้ ลองดูวิดีโอทางด้านล่างกันได้นะคะ:

ขอขอบคุณทุกคนที่แวะมาลองเดโม่และพูดคุยกับเรานะคะ! มันสุดยอดจริงๆ ที่ได้พบกับพวกคุณทุกคนและได้นำเสนอ Path of Exile 2 ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม