ช่วงสุดสัปดาห์นี้เราจัดงานลดราคาปีกและแฟชั่นติดหลังกันค่ะ! คุณสามารถดูสินค้าทั้งหมดที่ลดราคากันได้นะคะ งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 11 กันยายน 2023 เวลา 20:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ)

หากคุณต้องการแรงบันดาลใจในการแต่งชุดใหม่ ลองดูภาพสกรีนช็อตทางด้านล่างดูค่ะ! ชุดนี้ประกอบไปด้วยปีก Nightfall ที่ลดราคาที่ใช้ร่วมกับชุดเกราะเซ็ต Nightfall และเอฟเฟคอาวุธ Nightfall นะคะ

เชิญผู้มาเยือนที่ซ่อนของคุณเข้าสู่โลกหลังความตาย! ลองดูที่ซ่อนกันได้ในวิดีโอทางด้านล่างหรือเลือกซื้อ กันได้ค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม