เราขอนำเสนอเอฟเฟควาร์ปโถงแห่งผู้วายชนม์ เอฟเฟควาร์ปนี้สลักมาจากไม้ชั้นเลิศแห่งเวร์แคลส์ทเพื่อเชิดชูเกียรติแก่ทุกผู้ที่ฮิเนโคราทรงเลือกไปร่วมบททดสอบแห่งบรรพชน ลองดูกันได้ในข่าววันนี้หรือเลือกซื้อกันได้ค่ะ

ขาดแรงบันดาลใจในการแต่งชุดใหม่หรือเปล่า? หรืออยากได้สัตว์เลี้ยงอีก? เราจัดให้คุณแล้วค่ะ! ลองดูภาพการใช้ชุดเกราะเซ็ต, ปีก และเอฟเฟคอาวุธ Direblade ดูนะคะ แถมเรายังพาสัตว์เลี้ยง Tranquil Ethercraft ตัวน้อยตัวโปรดของเรามาด้วยค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม