คุณมีเวลาส่งผลงานเข้ามาร่วมสนุกในงานประกวดผลงานที่ซ่อนบททดสอบแห่งบรรพชนอีกแค่สัปดาห์กว่าๆ นะคะ! ตอนนี้เราได้รับผลงานที่ซ่อนเด็ดๆ มากมายจนเราต้องขอแชร์ให้พวกคุณดูกันค่ะ! เชิญชมกันได้ในวิดีโอทางด้านล่างนะคะ!

วิดีโอมีผลงานประกวดดังต่อไปนี้:
หวังว่าคุณจะได้รับแรงบันดาลใจจากที่ซ่อนที่มีธีมทวยเทพคารุยนะ! หากคุณต้องการข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับงานประกวด เชิญอ่านกระทู้งานประกวดได้ค่ะ งานประกวดนี้จะหมดเวลารับผลงานในวันที่ 6 ตุลาคม 11:00 น. ตามเวลาไทย (ซึ่งตรงกับวันศุกร์ที่ 6 ตุลาคม 2023 เวลา 0:00 ตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ)
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม