เรามีงานลดราคาสินค้าแฟชั่นอาวุธและโล่ในช่วงสุดสัปดาห์นี้! คุณสามารถดูสินค้าทั้งหมดที่ลดราคากันได้ค่ะ งานลดราคาอาวุธและโล่จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 2 ตุลาคม 2023 เวลา 20:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ)

มีแต้มไม่พอเหรอคะ? แพ็คสนับสนุน Shade และ Disciple จัดให้คุณได้ค่ะ ลองดูแพ็คเหล่านี้กันได้นะคะ

งานลดราคานี้มีเอฟเฟคอาวุธ Midnight Pact และโล่ Darkprism เราคิดว่าสองชิ้นนี้เข้ากับชุดเกราะเซ็ต Nightfall ได้ดีจริงๆ เชิญชมสินค้าแฟชั่นชุดนี้ได้ทางด้านล่างค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม