สินค้าแฟชั่นจากกล่องปริศนา Crucible วางจำหน่ายในร้านค้าแล้วนะคะ! เราตั้งราคาไอเทมแต่ละชุดตามชนิดและระดับความหายากของไอเทมตเหล่านี้ค่ะ

นอกจากนี้ยังมีชุดสุดคุ้มคลังเก็บของ Crucible ออกมาใหม่ในวันนี้ด้วยนะคะ! สินค้าแฟชั่นนี้จะใส่สกินให้กับคลังเก็บของและคลังเก็บของกิลด์ในที่ซ่อนของคุณให้มีลักษณะเหมือนกับกล่องครูซิเบิล! ลองดูกันได้ในวิดีโอด้านล่างนี้ค่ะ

ลองดูสินค้าแฟชั่น Crucible อื่นๆ กันได้ในวิดีโอด้านล่างนะคะ หรือดูสินค้าแฟชั่นเหล่านี้ในร้านค้าได้เช่นกันค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม