สุมไฟให้อลหม่านไปด้วยเอฟเฟค Magmatic Impending Doom และระเบิดคำสาป Magmatic ที่เข้ามาใหม่! ลองดูเอฟเฟคเหล่านี้กันได้ในวิดีโอด้านล่างหรือเลือกซื้อกันได้ค่ะ

เปลี่ยนศัตรูของคุณให้กลายเป็นระเบิดเวลา (ฮ้า) ด้วยเอฟเฟคหินเสริม Magmatic Impending Doom ที่ระเบิดได้ของเราค่ะ!

ชักช้าไม่ทันใจวัยรุ่นเหรอ? งั้นทำให้พวกมันกลายเป็นผุยผงด้วยเอฟเฟคระเบิดคำสาป Magmatic ไปแทนสิคะ!

อยากได้ชุดเท่ระเบิดเหรอคะ? ลองดูภาพสกรีนช็อตข้างล่างที่ใช้ชุดเกราะเซ็ต Vulcan, อาวุธ Vulcan, โล่ Sunrise, ปีก Pandemonium และเอฟเฟคออร่า Lava ดูค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม