ช่วงสุดสัปดาห์นี้เรามีงานลดราคาแท็บเก็บของทุกชนิดค่ะ! ลองดูแท็บทั้งหมดที่ลดราคากันได้นะคะ งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 9 ตุลาคม 2023 เวลา 20:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ)

ร้านค้าของเรามีสินค้าแฟชั่นเข้ามาใหม่ 3 ชิ้นอีกด้วย ลองดูสินค้าแฟชั่นเหล่านี้ได้ในวิดีโอด้านล่างหรือเลือกซื้อกันได้นะคะ!

เอฟเฟคชาร์จ Luminary ทำให้ Charge ของคุณมีลุคใหม่สว่างไสว!

ระดมยิงศรห้วงว่างไปด้วยเอฟเฟคป้อมหน้าไม้ใหญ่ Void Emperor!

อยากลงมือด้วยตัวเองเหรอคะ? ศรสายฟ้า Void Emperor เหมาะกับการช็อตศัตรูด้วยน้ำมือของคุณนะ!

หากคุณอยากหาลุคอะไรที่เข้ากับเอฟเฟคแฟชั่น Void Emperor ชุดที่ย่อมเข้ากันได้ดีย่อมเป็นชุดเกราะเซ็ต Void Emperor! ลองดูภาพของลุคนี้กันได้ทางด้านล่างที่มีการใช้ธนูง้างมรณะ Automaton, ปีก Automaton Necrolord และเอฟเฟคตัวละครลูกโลก Void Emperor ค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม