KittenCatNoodle สตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นของเรากลับมาเจาะลึกเนื้อเรื่องของ Path of Exile กันใหม่ หลังจากที่เราออกภาคเสริม Trial of the Ancestors ภาคล่าสุดของเราค่ะ! หากคุณต้องการคอนเทนต์ย่อยง่ายที่เจาะลึกเนื้อเรื่องของหัวหน้าเผ่าต่างๆ อย่าลืมลองดูวิดีโอของ KittenCatNoodle ทางด้านล่างนะคะ! ไม่รู้ว่าฮิเนโคราจะหยั่งรู้เรื่องนี้มาก่อนไหมนะ…

หากคุณสนใจวิดีโอเนื้อเรื่องอื่นๆ ของ KittenCatNoodle ลองดูแชนแนล YouTube ของเธอหรือติดตามข่าวคราวความคืบหน้าเกี่ยวกับวิดีโอเนื้อเรื่องชุดนี้ได้ใน Twitch หรือ Twitter
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม