ขณะที่ลีก Ancestor ของเรายังดำเนินไปอย่างต่อเนื่อง เราขออัพเดทข่าวความคืบหน้าเกี่ยวกับภาคเสริม 3.23 ที่จะมาถึงค่ะ

กำหนดการภาคเสริม 3.23
เราจะเปิดภาคเสริมถัดไปของ Path of Exile ช่วงต้นเดือนธันวาคมนี้ ตอนแรกเราวางแผนเอาไว้ว่าจะเปิดภาคเสริมช่วงปลายเดือนพฤศจิกายน แต่ภาคเสริม 3.23 มีขอบเขตที่ทะเยอทะยานพอสมควร เราจึงต้องการเวลาเพิ่มอีกไม่กี่สัปดาห์เพื่อดำเนินตามแผนให้เสร็จสิ้นค่ะ

กิจกรรมท้ายลีก
การเปิดภาคเสริมในเดือนธันวาคมหมายความว่าลีก Ancestor ปัจจุบันจะถูกต่อเวลาไปอีกหลายสัปดาห์ เราจึงวางแผนว่าจะจัดกิจกรรมภายในเกมติดกัน 3 กิจกรรมในเดือนพฤศจิกายน โดยแต่ละกิจกรรมจะใช้เวลาประมาณ 1 สัปดาห์ เราจะเผยรายละเอียดเพิ่มเติมในอีกไม่กี่สัปดาห์ข้างหน้า คอยดูข่าวไว้นะคะ

Path of Exile 2
ในเมื่อเราเข้าใกล้โคลสเบต้าในเดือนมิถุนายนปีหน้าเข้าไปทุกที เราวางแผนว่าจะอัพเดทข่าวคราวความคืบหน้าเกี่ยวกับ Path of Exile 2 ให้ทราบกันค่ะ และเราจะออกการนำเสนอ Path of Exile 2 ครั้งถัดไปในงานประกาศ 3.23 ช่วงปลายเดือนพฤศจิกายนนี้ อย่าพลาดกันนะคะ!

แพ็คสนับสนุนคอร์
เราจะวางจำหน่ายแพ็คสนับสนุนคอร์ชุดถัดไปพร้อมกับงานประกาศ 3.23 ซึ่งแปลว่าอีกไม่นานแพ็คสนับสนุนคอร์ชุดปัจจุบันจะออกจากร้านค้าไปตลอดกาล หากคุณตัดสินใจอยู่ว่าจะซื้อแพ็คสนับสนุนนี้เพื่อเหาะเหินไปทั่วเวร์แคลส์ทหรือส่งไอเทมยูนิคของคุณให้ดำรงอยู่ในกุญแจคลังวัตถุโบราณห้วงว่างไปตลอดกาล ตอนนี้ก็ได้เวลาแล้วค่ะ! ลองดูแพ็คสนับสนุนคอร์กันได้นะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม