บิลด์สุดท้ายของรายการบิลด์เด่นประจำสัปดาห์ซีซั่นนี้มาแล้วค่ะ แต่มันจะหายไปในชั่วพริบตา! เพราะ Cptn_Garbage ได้ใช้ความชำนาญในการปั้นบิลด์ Deadeye วาร์ปสลาตันที่ไวเสียจนไม่มีใครมองได้ทัน! เชิญชมกันได้ทางด้านล่างนี้นะคะ!

คุณสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับบิลด์ของ Cptn_Garbage ได้จากวิดีโอของ CrouchingTuna ซึ่งเป็นการจับเข่าคุยกับ Cptn_Garbage เรื่องรายละเอียดต่างๆ เกี่ยวกับบิลด์นี้ค่ะ

รายการบิลด์เด่นประจำสัปดาห์ซีซั่นนี้จบลงแล้วนะคะ ขอขอบคุณทุกคนที่จัดทำบิลด์ขึ้นมา ไม่ว่าจะเป็นบิลด์ประหยัด บิลด์ราคาแพง บิลด์ทำลายล้างอย่างสร้างสรรค์ หรือบิลด์ด้อยคุณภาพก็ตามค่ะ!

รักษาสติเข้าไว้ ไว้พบกันใหม่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม