ในงาน ExileCon 2023 อเล็กซานเดอร์ ซานนิคอฟ กราฟิกโปรแกรมเมอร์อาวุโสของเราทำการนำเสนอเทคนิคต่างๆ ที่ใช้ในการเรนเดอร์ Path of Exile 2 ไม่ว่าคุณจะสนใจเรื่องกราฟิกโปรแกรม หรือสงสัยว่าเราสร้างสรรค์เทคนิคการเรนเดอร์เฉพาะตัวต่างๆ สำหรับ Path of Exile ได้อย่างไร เราขอแนะนำให้ดูการนำเสนอนี้ในวิดีโอทางด้านล่างนี้ค่ะ!

เราหวังว่าคุณจะชื่นชอบไปกับการนำเสนอจากงาน ExileCon 2023 ทั้งหมดนะคะ หากคุณไม่ได้ดูการนำเสนอใดไป หรืออยากจะดูใหม่ ลองดูเพลย์ลิสต์ตัวเต็ม!กันได้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม