เรามีมหกรรมลดราคาเอฟเฟควาร์ป เอฟเฟคตัวละคร และเอฟเฟครอยเท้าในช่วงสุดสัปดาห์นี้นะคะ! มาดูสินค้าแฟชั่นทั้งหมดที่ลดราคากันได้ค่ะ งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 13 พฤศจิกายน 2023 เวลา 19:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ)

เลือกไม่ได้เหรอคะ? ลองหาไอเดียจากภาพสกรีนช็อตด้านล่างดูนะ ภาพนี้ประกอบด้วยเอฟเฟครอยเท้า Blood Guard, เอฟเฟคตัวละคร Ultimate Chaos และเอฟเฟควาร์ป Vaal Viper ที่ลดราคาอยู่ในตอนนี้ ซึ่งใช้ควบคู่ไปกับชุดเกราะเซ็ต, ผ้าคลุม และโล่จากเซ็ต Vaal Orb

นอกจากนี้กิจกรรมหวนคืนฟื้นอดีตจะเริ่มขึ้นในวันพรุ่งนี้ ในวันศุกร์ที่ 10 พฤศจิกายน 2023 เวลา 17:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ) งานนี้เปิดโอกาสให้คุณได้สัมผัสลีกท้าทาย Sentinel และ Lake of Kalandra หากคุณไม่เคยเล่นมาก่อน! กิจกรรมนี้ยังไม่เป็นโมฆะด้วย ซึ่งแปลว่าตัวละครและไอเทมของคุณจะถูกย้ายไปยังลีก Standard เมื่อกิจกรรมนี้สิ้นสุดลงนั่นเอง

งานนี้หมายความว่ากิจกรรมพาสซีฟยุ่งเหยิงจะสิ้นสุดในไม่ช้า อย่าลืมไปให้ถึงเป้าหมายของคุณก่อนหมดเวลานะคะ ไม่ว่าคุณจะไล่ล่าตำแหน่ง 10 อันดับแรกหรือต้องการรับสิทธิ์ลุ้นรับของรางวัลสินค้าแฟชั่นก็ตาม!

หากคุณต้องการข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับกิจกรรมเดือนพฤศจิกายนนี้ เรามีข้อมูลอยู่ในกระทู้ประกาศนะคะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม