กิจกรรมพาสซีฟยุ่งเหยิงสิ้นสุดลงแล้ว ส่วนกิจกรรมหวนคืนฟื้นอดีตก็ดำเนินต่อไปให้ผู้เล่นได้กลับไปสัมผัสบรรยากาศจากลีกท้าทาย Sentinel และ Kalandra กันอีกครั้ง! เรารวบรวมคลิปไฮไลท์ให้คุณได้ชมกันทางด้านล่างนี้ค่ะ!

เราจะมอบของรางวัลกิจกรรมพาสซีฟยุ่งเหยิงในไม่ช้า คุณจะได้รับข้อความในกล่องข้อความส่วนตัว Path of Exile หากคุณได้รับของรางวัล โดยทางเราจะโพสต์ลงในไป X เมื่อกระบวนการมอบของรางวัลเสร็จสิ้นนะคะ!

กิจกรรมหวนคืนฟื้นอดีตยังดำเนินต่อไปอย่างต่อเนื่อง หากคุณอยากร่วมสนุก คุณสามารถอ่านข้อมูลกิจกรรมกันได้นะคะ! งานนี้มีของรางวัลมากมายค่ะ!

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม