งานถ่ายทอดสดภาคเสริม Path of Exile เดือนธันวาคม
เราจะเผยรายละเอียดของภาคเสริมเดือนธันวาคมในวันที่ 1 ธันวาคม 3:30 น. (เวลาไทย) ผ่านทาง twitch.tv/pathofexile ค่ะ!

งานถ่ายทอดสดนี้จะมีการประกาศสำหรับ Path of Exile ทั้งภาค 1 และ 2 โดยส่วนของ Path of Exile 1 จะเป็นเรื่องของภารกิจท้าทายใหม่และเนื้อหาอื่นๆ ในภาคเสริมเดือนธันวาคมของเรา แล้วเราจะตอบคำถามคาใจของคุณกันในช่วงตอบคำถามสดๆ ร่วมกับ ZiggyD นะคะ

งานถ่ายทอดสดนี้จะมีการเปิดใช้ Twitch Drops โดยทางเราจะประกาศของรางวัลในอีกไม่กี่วันข้างหน้า เรายินดีให้มีการถ่ายทอดสดร่วมค่ะ!

วันเปิดของภาคเสริม Path of Exile
คุณจะได้เล่นภาคเสริมเดือนธันวาคมฟรีๆ ในวันที่ 9 ธันวาคม (เวลาไทย) สำหรับระบบ PC และ Mac และวันที่ 14 ธันวาคม (เวลาไทย) สำหรับระบบ Xbox และ PlayStation

เราตั้งตารอนำเสนอผลงานของเราอยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม