พรุ่งนี้เราจะนำเสนอเกมเพลย์ Path of Exile 2 คลิปใหม่พร้อมเผยรายละเอียดทั้งหมดของภาคเสริม Affliction ที่จะเปิดให้เล่นในเร็วๆ นี้ผ่านงานถ่ายทอดสดสุดพิเศษใน Twitch! ข่าวนี้มีข้อมูลทุกอย่างที่ควรรู้ก่อนเริ่มงานถ่ายทอดสดค่ะ

ถ้ายังไม่ได้ดูทีเซอร์ Path of Exile 2 และ Affliction อย่าลืมมาดูกันทางด้านล่างนะคะ!

งานถ่ายทอดสดจะเริ่มตอนไหนครับ?

งานถ่ายทอดสดจะเริ่มในวันที่ 1 ธันวาคม 3:30 น. ซึ่งตรงกับ วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤศจิกายน 2023 เวลา 15:30 น. ตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ หากคุณไม่มั่นใจเรื่องเวลา กรุณายึดเคาท์ดาวน์ในหน้าหลักของเว็บไซต์เราเป็นหลักค่ะ

งานนี้จะมีอะไรบ้างครับ?

ก่อนที่เราจะเริ่มงานถ่ายทอดสดกัน ทาง PC Gamer จะนำเสนอการสัมภาษณ์ผู้พัฒนา Path of Exile 2 ภายในงาน PC Gaming Show ค่ะ ติดตามชมกันได้ใน twitch.tv/pcgamer ตอน 1:00 น. นะคะ!

เราจะเริ่มงานถ่ายทอดสดของเราด้วยการเผยการนำเสนอ Path of Exile 2 คลิปล่าสุด ก่อนที่จะนำเสนอตัวอย่างของ Path of Exile: Affliction จากนั้นเราจะเจาะลึกเนื้อหาและฟีเจอร์ใหม่ๆ ที่เพิ่มเข้ามาในภาคเสริมนี้ค่ะ

หลังจากการเปิดเผยเนื้อหาต่างๆ เสร็จสิ้น ZiggyD จะมาร่วมกับเราในช่วงตอบคำถามกันสดๆ พร้อมคำถามจาก Twitch Chat โดยงานถ่ายทอดสดรวมกับช่วงถามตอบจะกินเวลาประมาณชั่วโมงกว่าค่ะ

มีการเปิดใช้งาน Twitch Drops ไหมครับ?

มีค่ะ Twitch Drops สำหรับปีก Huntsman จะเปิดใช้งานตั้งแต่ตอนเริ่มถ่ายทอดสดไปจนถึงวันศุกร์ที่ 1 ธันวาคม 2023 เวลา 0:30 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ) สำหรับทุกแชนเนลที่สตรีม Path of Exile ในช่วงเวลานั้น

คุณจะได้รับปีก Huntsman หลังจากที่รับชมแชนแนลใดๆ ที่สตรีม Path of Exile รวมกันครบ 45 นาทีในช่วงเวลาของกิจกรรมนี้ ซึ่งแปลว่าทุกคนที่รับชมสตรีม Path of Exile ครบจำนวนเวลาที่กำหนดจะได้รับของรางวัลนี้ไปอย่างแน่นอน

เพื่อไม่ให้พลาดของรางวัลตรงนี้ไป เราขอแนะนำให้คุณตรวจสอบให้ดีว่าคุณได้ทำการผูกบัญชี Twitch และ Path of Exile ของคุณเข้าด้วยกันแล้ว เชิญอ่านข้อมูลวิธีการผูกบัญชี Twitch และ Path of Exile ของคุณได้นะคะ

หากผมพลาดงานถ่ายทอดสดนี้ไป ผมจะตามดูข้อมูลที่เปิดเผยได้ที่ไหนครับ?

เราจะทยอยปลดล็อกหน้าประกาศไปเมื่อมีการเผยข้อมูลต่างๆ ในงานถ่ายทอดสดค่ะ คอยจับตาดูข้อมูลเพิ่มเติมหลังงานถ่ายทอดสดได้จากเว็บบอร์ดข่าวนะคะ นอกจากนี้เราจะอัพโหลดงานประกาศนี้ให้รับชมกันในช่อง YouTube ของเราหลังจากที่งานถ่ายทอดสดเสร็จสิ้นค่ะ

เราอดใจรอเปิดตัวภาคเสริมใหม่ให้คุณได้เห็นอยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม