ใกล้ถึงช่วงวันหยุดยาวแล้วนะคะ ได้เวลานำสินค้าแฟชั่นประจำฤดูหนาวจะกลับมาใหม่แล้วนะคะ! สร้างบรรยากาศรื่นเริงไปทั่วทั้งเวร์แคลส์ทด้วยเอฟเฟคแฟชั่นธีมฤดูหนาว 7 ชิ้นที่วางจำหน่ายเป็นเวลาจำกัดค่ะ

สัตว์เลี้ยงเรนเดียร์ Demonic Arctic, หน้ากาก Yeti, ลูกหมีขั้วโลก, ของตกแต่ง ตุ๊กตาหิมะ, ของตกแต่ง รูปสลัก Ice, เอฟเฟคตัวละคร Frigid และดอกไม้ไฟ Frigid จะวางจำหน่ายในร้านค้าจนถึงวันที่ 8 มกราคม (เวลาไทย) เพียงเท่านั้น และจะไม่กลับมาใหม่จนกว่าจะถึงช่วงวันหยุดยาวเดือนธันวาคม/มกราคมครั้งถัดไปค่ะ! เชิญชมสินค้าเหล่านี้ได้ในวิดีโอด้านล่างหรือเลือกซื้อกันได้ค่ะ

หากคุณต้องการแต้มเพิ่มเติม เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุนคอร์ชุดใหม่ของเรานะคะ ขอบคุณจริงๆ ค่ะที่คอยให้การสนับสนุนมาเป็นอย่างดี!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม