เมอร์รี่คริสต์มาสและสุขสันต์วันหยุดนะคะเอ็กไซล์! เรามาแจกกล่องปริศนา Affliction 1 กล่องให้กับทุกคนเป็นของขวัญตามธรรมเนียมกันเช่นเคยค่ะ!

คุณจะได้รับกล่องปริศนา Affliction ฟรีได้ง่ายๆ ด้วยการเปิดร้านค้าภายในเกมเท่านั้น! แล้วบัญชีของคุณจะได้รับกล่องปริศนาไปโดยอัตโนมัติให้คุณได้พบในคลังสินค้าแฟชั่นของคุณ โปรดทราบว่าการเข้าร้านค้าบนเว็บไซต์จะไม่ทำให้คุณได้รับกล่องปริศนาฟรี คุณจะต้องเข้าร้านค้าจากตัวเกมเท่านั้น

คุณจะได้รับกล่องปริศนา Affliction ฟรี 1 กล่องก็ต่อเมื่อบัญชีของคุณถูกสร้างขึ้นก่อนวันนี้เท่านั้น และคุณจะได้รับเพียงกล่องเดียวต่อบัญชี โดยโปรโมชั่นนี้มีในระบบ PC, PlayStation และ Xbox!

หากคุณมีสินค้าในกล่องปริศนา Affliction ครบทุกชิ้น คุณจะได้รับกล่องปริศนา Midnight Pact 2 กล่องไป แทนค่ะ

การแจกกล่องปริศนาฟรีจะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 8 มกราคม 2024 เวลา 5:59 น. หรือ 18:00 น. (เวลาไทย) ลองดูสินค้าต่างๆ จากกล่องปริศนา Affliction ได้จากตัวอย่างทางด้านล่างนะคะ

ขอให้สุขสันต์หรรษากันถ้วนหน้าในวันหยุดนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม