สุดสัปดาห์นี้เรามีมหกรรมลดราคาเอฟเฟคสกิลมากมายเลยค่ะ! นี่เป็นโอกาสดีๆ ในการเสริมสวยให้กับสกิลโปรดของคุณ หรือจะเพิ่มลุคใหม่ๆ ให้กับหินเปลี่ยนโฉมก็ได้เหมือนกัน! ลองดูสินค้าแฟชั่นทั้งหมดที่ลดราคากันได้นะคะ งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 25 ธันวาคม 2023 เวลา 19:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ)

หากคุณอยากเห็นหินเก่าๆ ที่มีลุคแปลกใหม่ ลองดูสกินปลุกซอมบี้ Celestial ที่ใช้ร่วมกับหินเปลี่ยนโฉมสกิลปลุกซอมบี้แห่งการร่วงหล่น (Raise Zombie of Falling) กันได้นะคะ! แต่งตัวให้เข้ากับลุคของเพื่อนซอมบี้ที่ตกต่ำไปด้วยหมวก, ไม้พลอง และ เอฟเฟคอาวุธ จากเซ็ต Celestial ร่วมกับเสื้อเกราะ, รองเท้า, ถุงมือ และผ้าคลุมจากเซ็ต Celestial Necrolord ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม