เรามีงานลดราคาปีกและแฟชั่นติดหลังในช่วงสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! ลองดูสินค้าแฟชั่นทั้งหมดที่ลดราคากันได้นะคะ งานลดราคานี้จะดำเนินไปตลอดช่วงสุดสัปดาห์นี้ และจะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 1 มกราคม 2024 เวลา 19:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ)

อยากได้แรงบันดาลใจในการจัดลุคใหม่ของคุณไหมคะ? ลองดูภาพทางด้านล่างที่มีปีก Pandemonium ซึ่งอยู่ในงานลดราคานี้ ใช้ร่วมกับชุดเกราะเซ็ต Pandemonium, หมวกฮู้ด Pandemonium และอาวุธ Deepwater ค่ะ

หากคุณต้องการแต้มสำหรับงานลดราคานี้ เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุนคอร์ชุดใหม่ของเรานะคะ!

ขอบคุณมากๆ ค่ะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม