พรุ่งนี้ Ghazzy และ DarthMicrotransaction จะจัดรายการพูดคุยกันสดๆ โดยมีโจนาธาน โรเจอร์ส ผู้กำกับเกมของเราเป็นแขกรับเชิญเพื่อมาพูดคุยเรื่องราวต่างๆ เกี่ยวกับ Path of Exile 2 ค่ะ!

การสัมภาษณ์นี้จะถ่ายทอดสดในแชนแนล Twitch ของ DarthMicrotransaction ในวันที่ 4 มกราคม 3:30 น. (เวลาไทย) หรือวันพุธที่ 3 มกราคม 2024 เวลา 15:30 น. ตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ หากคุณไม่สามารถรับชมได้สดๆ ไม่ต้องกังวลค่ะ Ghazzy จะอัพโหลดการสัมภาษณ์นี้ไปในแชนแนล Youtube ของเขาในภายหลัง

เราจะรับคำถามจาก Twitch Chat ด้วย หากคุณมีคำถามอะไร อย่าลืมเข้ามาส่งคำถามกันใน Twitch นะคะ!

Kripparrian เพิ่งสัมภาษณ์โจนาธานไปเมื่อสัปดาห์ก่อนค่ะ กลับไปดูการสัมภาษณ์นี้กันได้นะคะ

ที่ผ่านมาโจนาธานคอยจับตาดู Subreddit ของ Path of Exile 2 อย่างใกล้ชิดและตอบคำถามไปหลายต่อหลายคำถามอีกด้วย อย่าลืมไปดูกันนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม