เราเพิ่งต้อนรับปีใหม่ 2024 รวมถึงสรุปเหตุการณ์ต่างๆ ในปีที่ผ่านมาภายในการย้อนระลึกประจำปีของเราในต้นสัปดาห์นี้ วันนี้เรามาดูไฮไลท์เด็ดๆ จากชุมชนผู้เล่นภายในปี 2023 กันค่ะ

ในปีที่ผ่านมา ผู้เล่นของเราเฉลิมฉลองการเปิดลีกด้วยชุดคอสเพลย์ดีเลิศ และยังมีนักคอสเพลย์ที่น่าทึ่งจากชุมชนผู้เล่นมารวมตัวกันในงาน ExileCon 2023 ของเราอีกด้วย

2023 เปิดโอกาสให้ผู้เล่นของเราได้พบปะกับพวกพ้องเอ็กไซล์ ทีมพัฒนา และผู้สร้างคอนเทนต์คนโปรดตัวเป็นๆ ได้ในงาน ExileCon, Gamescom และ PAX West

ปีที่ผ่านมาเป็นบ่อเกิดช่วงเวลาน่าจดจำสำหรับเอ็กไซล์หลายคน:

ในปี 2023 ผู้เล่นของเราร่วมงานประกวดชุมชนผู้เล่นต่างๆ ให้เราได้ตื่นตาตื่นใจกันถ้วนหน้า ไม่ว่าจะเป็นพรสวรรค์, แฟนอาร์ต หรือที่ซ่อนก็ตาม:

สมาชิกชุมชนผู้เล่นและผู้สร้างคอนเทนต์ Path of Exile ชื่อดังในตำนานหลายคนกลับมาใหม่ในปีที่ผ่านมา เวร์แคลส์ทกำลังฟื้นขึ้นมาจริงๆ!

ขอขอบคุณชุมชนผู้เล่นของเราอีกครั้งที่ทำให้เป็นปีที่ดีของ Path of Exile อีกปีนะคะ ปีนี้จะเป็นปีที่ยิ่งใหญ่แน่ๆ ค่ะ คอยจับตาดูให้ดีนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม