แม้ว่าเราจะประกาศเปิดงานประกวดพรสวรรค์ Affliction ไปแค่สัปดาห์ที่แล้ว แต่เรากลับได้พบกับผลงานที่น่าทึ่งตั้งมากมายหลายชิ้นเลยค่ะ! เชิญชมผลงานที่โดดเด่นกันได้ในข่าววันนี้นะคะ

ขี้เกียจเล่นแผนที่ มาเล่นดนตรีดีกว่า (What To Do When You're Tired Of Mapping) - dtflamer

ราชันในม่านหมอก (King in the Mists) - lolozori

ราชันในม่านหมอก (King in the Mists) - Flopis

เพลง Affliction แบบเมทัล (Affliction Metal Theme) - Superpie43

วิสป์เยอะไป (Too Many Wisps) - harderblush

สติกเกอร์ Affliction (Affliction Stickers) - Kursed_one

ระวังตัวให้ดี (Tread Lightly) - StellaTheSlaya

คุณยังเหลือเวลามากมายในการแสดงพรสวรรค์ให้โลกรู้นะคะ! คุณสามารถส่งผลงานเข้ามาร่วมสนุกได้ด้วยการนำผลงานมาโพสต์ในกระทู้นี้ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม