โจนาธาน โรเจอร์ส ผู้กำกับเกม และริชิเคช สิทธารถะ นักออกแบบเกม จะมาร่วมการสัมภาษณ์ของ Zizaran ในวันที่ 30 มกราคม 3:30 น. ตามเวลาไทยเพื่อมาพูดคุยกันเรื่อง Path of Exile 2 ค่ะ!

ติดตามชมกันสดๆ ได้ใน แชนแนล Twitch ของ Zizaran ค่ะ รายการนี้จะเริ่มในวันที่ 30 มกราคม 3:30 น. ตามเวลาไทยซึ่งตรงกับวันจันทร์ที่ 29 มกราคม 2024 เวลา 15:30 น. ในเขตเวลาของบัญชีคุณนะคะ

หากคุณติดตามชมไม่ทัน ไม่ต้องกังวลไปค่ะ โจนาธานและทีมชุมชนผู้เล่นของเราคอยจับตาดู Subreddit ของ Path of Exile 2 อย่างต่อเนื่อง เชิญโพสต์คำถามให้กับเราได้ที่นั่นนะคะ

เราร่วมการสัมภาษณ์มาหลายครั้งแล้ว เชิญชมกันได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ:
ไว้เจอกันในรายการนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม