กิจกรรมประลอง Misery จะเริ่มในวันที่ 3 กุมภาพันธ์ 4:00 น. หรือวันพฤหัสบดีที่ 2 กุมภาพันธ์ 2023 เวลา 16:00 น. ตามเขตเวลาในบัญชีของคุณนะคะ กิจกรรมนี้จะดำเนินไปเป็นเวลา 10 วัน โดยมีการเคาท์ดาวน์ที่นี่หรือใน ปฏิทินกิจกรรมของเราค่ะ

หากคุณอยากใช้โอกาสนี้ในการทดสอบตัวเองต่อการเผชิญหน้าแสนหฤโหดในเวร์แคลส์ทเพื่อลุ้นรับของรางวัลต่างๆ เชิญอ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้จากประกาศนี้นะคะ

ติดตามชมช่วงเวลาตื่นตาตื่นใจในกิจกรรมนี้ได้จากแชนแนล Youtube ของ Zizaran ที่จะมีSkryah และ OMGitsJousis มาร่วมกันจัดทำไฮไลท์สุดอลังการค่ะ! นอกจากนี้จะมีการพากย์กิจกรรมนี้สดๆ ผ่านทางแชนแนล Twitch ของ Zizaran อีกด้วยนะคะ

ขอให้ผู้ร่วมกิจกรรมโชคดีกันถ้วนหน้าค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม