วันจันทร์นี้ (ตามเวลาไทย) Wudijo ผู้สร้างคอนเทนต์แอคชั่น RPG ชื่อดัง จะมาร่วมกับโจนาธาน โรเจอร์ส ผู้กำกับเกม เพื่อพูดคุยเรื่อง Path of Exile 2 ค่ะ!

ติดตามชมกันสดๆ ในแชนแนล Twitch ของ Wudijo ในวันที่ 12 กุมภาพันธ์ 3:30 น. (เวลาไทย) ซึ่งตรงกับวันอาทิตย์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2024 เวลา 15:30 น. ตามเขตเวลาในบัญชีของคุณค่ะ ไว้เจอกันนะคะ!

หากคุณพลาดพอดแคสต์เกี่ยวกับ Path of Exile 2 ในช่วงที่ผ่านมา คุณสามารถฟังย้อนหลังได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ:
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม