สำหรับบิลด์เด่นประจำสัปดาห์ตอนนี้ Subtractem ส่งเสียงดังระเบิดจนศัตรูต้องกระเด็นออกไปข้างสนามเลยทีเดียว บิลด์นี้เป็นรางวัลแกรนด์สแลมแห่งการตะโกน สร้างศพ พิษ และระเบิดเชียวค่ะ เชิญชมกันได้นะคะ!

คุณสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับบิลด์ของ Subtractem ได้ในไกด์ของเขาค่ะ หากคุณอยากให้บิลด์ของคุณได้เฉิดฉายในรายการบิลด์เด่นประจำสัปดาห์ อย่าลืมนำบิลด์ของคุณไปโพสต์ในเว็บบอร์ดย่อย “อาชีพ และ บิลด์” ซึ่งคุณสามารถเข้าได้จากหน้าหลักของเว็บบอร์ดของเรา หรือนำวิดีโอของบิลด์ไปลง YouTube ก็ได้ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม