เรามีงานลดราคาเอฟเฟคตัวละคร วาร์ป และรอยเท้าในช่วงสุดสัปดาห์นี้ค่ะ งานนี้มีการลดราคาเอฟเฟคแฟชั่นมากมายจนต้องมีเอฟเฟคที่เหมาะกับชุดถัดไปของคุณแน่ๆ! ลองดูเอฟเฟคแฟชั่นทั้งหมดที่ลดราคากันได้ค่ะ งานลดราคานี้จะเริ่มตั้งแต่เวลาของโพสต์นี้ไปจนถึงวันจันทร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2024 เวลา 19:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ)

อยากให้คอลเลคชั่นของคุณร้อนแรงใช่ไหมคะ? งานลดราคานี้มีเอฟเฟควาร์ป และเอฟเฟคร่างเงา Dragon Hunter ที่ใช้ควบคู่ไปกับชุดเกราะเซ็ต Dragon Hunter, ดาบ Dragon Hunter และเอฟเฟคอาวุธ Dragon Hunter ค่ะ

หากคุณต้องการแต้มไว้ใช้ในงานลดราคานี้ อย่าลืมแพ็คสนับสนุนคอร์ประจำปี 2024 ของเรานะคะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม