เราขออัพเดทข่าวคราวความคืบหน้าเล็กๆ น้อยๆ ในเรื่องของภาคเสริมถัดไปสำหรับ Path of Exile ภายในข่าวนี้ค่ะ

ตอนนี้เราวางแผนเอาไว้ว่าจะเปิดภาคเสริม 3.24 ให้เล่นในช่วงท้ายเดือนมีนาคม ซึ่งแปลว่าลีกท้าทาย Affliction ลีกปัจจุบันจะมีระยะเวลานานกว่าปกติ ดังนั้นหากคุณวางแผนว่าจะทำภารกิจท้าทาย Affliction ให้เรียบร้อย คุณยังมีเวลาอีกมากมายค่ะ ทั้งนี้เราขอแจ้งเอาไว้ว่าคราวนี้เราจะไม่จัดกิจกรรมท้ายลีกกันนะคะ

เราจะเผยวันเปิดภาคเสริมถัดไปรวมถึงข้อมูลใหม่ๆ เกี่ยวกับ Path of Exile 2 ในงานถ่ายทอดสดอัพเดทในช่วงกลางเดือนมีนาคมนี้ค่ะ ติดตามกันให้ดีนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม