เรามีงานลดราคาสินค้าแฟชั่นยอดนิยมของ Path of Exile ในช่วงสุดสัปดาห์นี้ค่ะ งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2024 เวลา 19:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ) เข้ามาดูสินค้าแฟชั่นในงานลดราคากันได้นะคะ

หากบ้านเป็นที่ที่เรารัก ที่ซ่อน Furious ย่อมเป็นสถานที่สุดฮอตในการพักกายใจอันร้อนรุ่มจากชุดเกราะเซ็ต Pandemonium และหมวกฮู้ดที่เข้ากันค่ะ ใส่ไฟใส่ความร้อนแรงด้วยเอฟเฟคอาวุธ Infernal แล้วเสริมลุคนี้ให้สวยไฟลุกด้วยปีก Pandemonium เป็นการปิดท้าย อย่าลืมใช้เอฟเฟควาร์ป Pandemonium เพื่อเปิดทางไปตามที่ต่างๆ อย่างมีสไตล์นะคะ!

หากคุณต้องการแต้มเพิ่มเติมไว้ใช้ในงานลดราคานี้ เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุนหลากหลายแพ็คของเรานะคะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม