GGG Live
เราจะเริ่มรายการ GGG Live ในวันที่ 22 มีนาคม 3:00 น. (เวลาไทย) ใน twitch.tv/pathofexile นะคะ!

งานถ่ายทอดสดนี้จะมีการประกาศสำหรับ Path of Exile 1 และ 2 โดยหมวด Path of Exile 1 จะมีข้อมูลเกี่ยวกับลีกท้าทายใหม่และเนื้อหาอื่นๆ ในภาคเสริมประจำเดือนมีนาคมของเรา จากนั้นเราจะตอบคำถามคาใจของคุณในช่วงตอบคำถามสดๆ ร่วมกับ ZiggyD ค่ะ

งานนี้จะมีการเปิดใช้ Twitch Drops โดยจะประกาศของรางวัลในอีกไม่กี่วันข้างหน้า เรายินดีให้เปิดถ่ายทอดสดร่วมกันนะคะ!

วันเปิดภาคเสริม 3.24 ของ Path of Exile
คุณจะได้เล่นภาคเสริม 3.24 ของเราฟรีๆ ในวันที่ 30 มีนาคม (เวลาไทย) ค่ะ

เราตั้งตารอนำเสนอผลงานของเราอยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม