อีกไม่นานแพ็คสนับสนุน Trial of the Ancestors จะออกจากร้านไปตลอดกาลแล้วค่ะ อย่าลืมซื้อก่อนที่จะหมดเวลาวางจำหน่ายนะคะ! ลองดูแพ็คสนับสนุนได้ค่ะ

เมื่อลีก Affliction สิ้นสุดลงในสัปดาห์หน้า ของรางวัลชุดปัจจุบันในคลังของคิรัคจะถูกปิดตายไปตลอดกาล และเปลี่ยนเป็นเอฟเฟคแฟชั่นเฉพาะตัวชุดใหม่เมื่อถึงเวลาเปิดภาคเสริม Necropolis เชิญชมชุดเกราะเซ็ตผู้บังเกิดคำสาปได้ในวิดีโอด้านล่างหรือซื้อบัตรผ่านคลังได้นะคะ

เราจะประกาศแพ็คสนับสนุน Necropolis ที่จะมาแทนที่แพ็คสนับสนุน Trial of the Ancestors ในงาน GGG Live นะคะ ติดตามชมกันได้ใน twitch.tv/pathofexile วันที่ 22 มีนาคม 3:00 น. นะคะ!

แต่ตอนนี้อย่าลืมซื้อแพ็คสนับสนุน Shade และ Disciple ก่อนที่มันจะออกจากร้านค้าไปตลอดกาลนะคะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม