รายละเอียดแพทช์ 3.23.2c

รายละเอียดแพทช์ 3.23.2c
  • ลีก Affliction สิ้นสุดลงแล้วครับ ตัวละครของคุณและความก้าวหน้าของตัวละครจะถูกย้ายไปในไม่กี่ชั่วโมงข้างหน้าหลังจากที่เราออกแพทช์นี้ หรือคุณสามารถใช้ตัวเลือก ย้ายความก้าวหน้า ในเมนูของหน้าจอเลือกตัวละคร ขอบคุณที่มาร่วมสนุกกันนะครับ!
  • ของขลังและยาเคลือบอาวุธ จะถูกลบออกจากเกมเมื่อคุณล็อกอิน
  • คุณสามารถสร้างลีกส่วนตัวสำหรับลีก Necropolis ไว้ล่วงหน้าก่อนการเปิดจริงของลีกในวันที่ 30 มีนาคมได้แล้ว โดยลีกส่วนตัวเหล่านี้จะเปิดให้เล่นพร้อมกับลีก Necropolis
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 26 มี.ค. 2024 16:47:01

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม