Path of Exile: Necropolis จะเปิดให้เล่นพร้อมกันทั้งในระบบ PC และคอนโซลในอีกไม่นานนี้ค่ะ! เรารวบรวมข้อมูลน่ารู้ทั้งหมดเกี่ยวกับวันเปิดและวิธีการดาวน์โหลดล่วงหน้าเอาไว้ในข่าวนี้นะคะ

ปิดเซิร์ฟเวอร์ระบบ PC และคอนโซลและเริ่มอัพแพทช์: วันศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2024 เวลา 12:00 น.
เปิดเซิร์ฟเวอร์ระบบ PC และคอนโซล: วันศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2024 เวลา 15:00 น.

เวลาทางด้านบนแสดงผลตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ ซึ่งคุณจะต้องล็อกอินเพื่อดูเวลาเหล่านี้ หากคุณต้องการปรับเปลี่ยนเขตเวลาดังกล่าว กรุณาเข้าไปที่ “บัญชีของฉัน”, “จัดการบัญชี” และตามด้วย “แก้ไขการตั้งค่าบัญชี” ค่ะ

หากเขตเวลาทางด้านบนไม่ตรงกับเวลาของคุณ กรุณามองข้ามเวลาดังกล่าวแล้วยึดเคาท์ดาวน์ในหน้าแรกของเว็บไซต์เป็นหลักนะคะ เมื่อเคาท์ดาวน์เหลือเวลา 3 ชั่วโมง เซิร์ฟเวอร์จะปิดเพื่อเริ่มการอัพแพทช์ในไม่นาน และเมื่อหมดเวลาเคาท์ดาวน์ เซิร์ฟเวอร์จะเปิดให้คุณได้ร่วมสนุกในลีก Necropolis!

แพทช์นี้มีขนาดประมาณ 5.8GB สำหรับไคลเอนต์เดี่ยวและ 5.8GB สำหรับ Steam นอกจากนี้เรายังเปิด Torrent เอาไว้สำหรับแพทช์นี้ซึ่งมีขนาดประมาณ 39GB อีกด้วย แต่คุณควรรู้ว่าแม้วิธีการนี้จะเปิดโอกาสให้คุณได้ดาวน์โหลดแพทช์ล่วงหน้าได้จริง แต่ไฟล์ดังกล่าวจะมีขนาดใหญ่กว่าปกติเนื่องจากมีข้อมูลไคลเอนต์เกมทั้งหมดที่มีอยู่ในปัจจุบัน นอกจากนี้เมื่อเราเริ่มการอัพแพทช์สำหรับ Path of Exile: Necropolis คุณจะยังมีไฟล์อื่นๆ ที่หลงเหลือให้อัพเดทเพิ่มเติมอีกด้วย

Torrent นี้มีเพียงไฟล์สกุล GGPK เท่านั้น คุณจึงต้องก็อปปี้ไฟล์นี้ลงไปในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมนี้เมื่อเซิร์ฟเวอร์เปิดให้ดาวน์โหลดแพทช์ ซึ่งจะไม่เร็วกว่า 3 ชั่วโมงก่อนที่ Path of Exile: Necropolis เปิดให้เล่นจริง ทั้งนี้ไฟล์นี้ไม่สามารถใช้ร่วมกับไคลเอนต์ Steam หรือ macOS ได้

นี่ยังเป็นโอกาสสุดท้ายที่คุณจะได้ซื้อกล่องปริศนา Affliction และมันจะออกจากร้านค้าไปโดยตลอดกาลเมื่อกล่องปริศนาใหม่ของเราวางจำหน่ายค่ะ! นอกจากนี้หากคุณยังไม่ได้ใช้โปรโมชั่นรับฟรี 1 กล่องเมื่อคุณใช้แต้มจำนวนใดก็ได้ในร้านค้า คุณยังมีสิทธิ์ใช้โปรโมชั่นนี้อยู่นะคะ โปรดทราบ: คุณจะได้รับกล่องฟรีเพียงครั้งเดียวต่อบัญชีเท่านั้น และการซื้อหลายครั้งจะไม่ทำให้คุณได้รับกล่องปริศนามากกว่า 1 กล่อง หากคุณต้องการแต้มเพิ่มเติม เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุน Necropolis ที่เข้ามาใหม่ค่ะ

หากคุณยังตัดสินใจไม่ถูกว่าจะเล่นบิลด์ใด ลองหาคำแนะนำได้ในหมวดย่อย “อาชีพ และ บิลด์” ในเว็บบอร์ดนะคะ นอกจากนี้สตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นของเราหลายๆ คนยังอัพโหลดไกด์สำหรับบิลด์ต่างๆ เอาไว้ใน YouTube ด้วยค่ะ!

หากคุณต้องการลุคใหม่ที่เข้ากับบิลด์ของคุณ เราขอแนะนำให้ลองดูร้านค้า Nexus ของผู้สร้างคอนเทนต์คนโปรดของคุณเพื่อเลือกซื้อชุดเกราะเซ็ตชุดโปรดที่พวกเขาเลือกสรร ซึ่งจะเป็นการสนับสนุนพวกเขาไปพร้อมกับการพัฒนา Path of Exile ค่ะ!

เราเฝ้าดูการผจญภัยครั้งใหม่ในเวร์แคลส์ทของคุณอยู่นะคะ ไว้พบกันตอนเปิดภาคเสริมค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม