เราเพิ่งวางจำหน่ายบัตรผ่านคลังของคิรัคเวอร์ชันใหม่ค่ะ! บัตรผ่านประจำฤดูกาลนี้สามารถซื้อได้ด้วยแต้มและยังมีแถวฟรีให้ใช้งานเช่นกัน โดยแถวพรีเมียมประกอบด้วยชุดเกราะเซ็ตเฉพาะตัวและกล่องปริศนาหลายกล่อง

แถวฟรี

แถวฟรีจากคลังของคิรัคจะให้ของรางวัลเป็นภารกิจคิรัค รวมถึงไอเทมต่างๆ อย่างเช่นรายงานสำรวจ, แผนที่ผู้พิชิต และคำขาดจารึกจากการผ่านภารกิจแผนที่โบนัสต่างๆ ในช่วงท้ายเกมของ Path of Exile คุณจะได้รับของรางวัลเหล่านี้เพียงครั้งเดียวในลีก Necropolis แต่ละลีกที่คุณเล่น อย่างเช่นลีก Necropolis หรือ Hardcore Necropolis โดยแถวฟรีนี้จะไม่ให้ของรางวัลใดๆ ในโหมด Ruthless หรือลีกส่วนตัว

คุณจะได้รับรางวัลชิ้นแรกเมื่อผ่านภารกิจโบนัสแผนที่เป็นครั้งแรก และคุณจะได้รับรางวัลอื่นๆ ไปเพิ่มเติมด้วยการผ่านภารกิจโบนัสแผนที่ตามจำนวนที่กำหนดขณะที่คุณทำการสำรวจสมุดแผนที่ หากคุณผ่านภารกิจโบนัสครบทั้ง 115 แผนที่ คุณจะได้รับรางวัลทั้งหมดไปครองค่ะ!

สินค้าแฟชั่นสุดพิเศษ

ซื้อบัตรผ่านพรีเมียมแล้วผ่านภารกิจโบนัสสมุดแผนที่ต่างๆ เพื่อรับกล่องปริศนาและชุดเกราะเซ็ตม่านวิญญาณเฉพาะตัวไปครอบครอง ชุดเกราะเซ็ตนี้จะตกแต่งให้ตัวละครของคุณสวยงามเท่านั้น และไม่ส่งผลต่อพลังหรือความก้าวหน้าของตัวละครของคุณแม้แต่น้อย

คำถามที่ถามบ่อย

ผมจะซื้อบัตรผ่านและดูความก้าวหน้าในบัตรผ่านนี้ได้อย่างไรครับ?

ผมจะรับของรางวัลได้อย่างไรครับ?

บัตรผ่านพรีเมียมยังคุ้มค่าอยู่ไหมครับ?

นี่ถือเป็นการเติมให้เก่ง (Pay to Win) หรือเปล่าครับ?

ผมต้องซื้อบัตรผ่านก่อนที่จะผ่านภารกิจสมุดแผนที่ให้ครบไหมครับ? มันจะมีผลเสียไหมถ้าผมรอซื้อบัตรผ่านนี้ในช่วงใกล้จบลีกแทน?

ผมสามารถจ่ายเงินเพิ่มเพื่อปลดล็อกของรางวัลต่างๆ ที่ผมไม่ได้ปลดล็อกด้วยการเล่นได้ไหมครับ?

บัตรผ่านนี้มีให้กับผู้เล่นในลีก Standard ไหมครับ?

ผมจะใช้สกินสุดพิเศษเหล่านี้ในลีก Standard หรือลีกอื่นๆ ในอนาคตได้ไหมครับ?

บัตรผ่านนี้หรือสกินแฟชั่นของบัตรนี้จะมีวางจำหน่ายหลังจากที่ลีกนี้สิ้นสุดไหมครับ?

จะเกิดอะไรขึ้นถ้าผมเล่นในลีก Necropolis หลายลีกพร้อมกันครับ? กรณีนี้บัตรผ่านจะติดตามความก้าวหน้าจากลีกไหนกันแน่?

บัตรผ่านคลังของคิรัคจะวางจำหน่ายในระบบคอนโซลไหมครับ?

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม