เปลี่ยนอีเมลใหม่แล้ว ไม่มีอีเมลส่งเข้า

หลังจากเปลี่ยนที่อยู่อีเมลใหม่แล้ว ไม่มีข้อความเข้ามาจากช่องทางไหนเลย ไม่สามารถล็อกอินเข้าสู่ระบบได้ ต้องแก้ไขปัญหาอย่างไรครับ?
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 30 เม.ย. 2024 00:13:34
"
20Vemonjj เขียน:

หลังจากเปลี่ยนที่อยู่อีเมลใหม่แล้ว ไม่มีข้อความเข้ามาจากช่องทางไหนเลย ไม่สามารถล็อกอินเข้าสู่ระบบได้ ต้องแก้ไขปัญหาอย่างไรครับ?

สวัสดีค่ะ! ฉันเสียใจจริงๆกับสิ่งที่เกิดขึ้น! กรุณาส่งอีเมลหาเราที่ support@grindinggear.com เพื่อให้ทางทีมงานตรวจสอบปัญหาที่เกิดขึ้นนะคะ
"
Nichelle_GGG เขียน:
"
20Vemonjj เขียน:

สวัสดีค่ะ! ฉันเสียใจจริงๆกับสิ่งที่เกิดขึ้น! กรุณาส่งอีเมลหาเราที่ support@grindinggear.com เพื่อให้ทางทีมงานตรวจสอบปัญหาที่เกิดขึ้นนะคะ

ส่งอีเมลไปหาแล้วครับ รอทีมงานตอบครับ รบกวนช่วยตอบกลับด้วยนะครับ

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม