พรุ่งนี้ Ghazzy และ DarthMicrotransaction จะจัดรายการพูดคุยกันสดๆ โดยมีโจนาธาน โรเจอร์ส ผู้กำกับเกมของเราเป็นแขกรับเชิญเพื่อมาพูดคุยกันเรื่องคลาสต่อไปที่เล่นได้ใน Path of Exile 2 ค่ะ!

การสัมภาษณ์นี้จะถ่ายทอดสดในแชนแนล Twitch ของ DarthMicrotransaction ในวันที่ 12 มิถุนายน 4:00 น. (เวลาไทย) หรือวันอังคารที่ 11 มิถุนายน 2024 เวลา 17:00 น. ตามเวลาในบัญชีของคุณ หากคุณไม่สามารถรับชมได้สดๆ ไม่ต้องกังวลค่ะ Ghazzy จะอัพโหลดการสัมภาษณ์นี้ไปในแชนแนล Youtube ของเขาในภายหลัง

หากคุณพลาดทีเซอร์สำหรับคลาสนี้ คุณสามารถรับชมได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ และถ้าคุณยังไม่คุ้นเคยกับ Ghazzy และ DarthMicrotransaction คุณสามารถรับชมการสัมภาษณ์ครั้งก่อนของพวกเขาร่วมกับโจนาธานและมาร์ค โรเบิร์ตส์ กันได้นะคะ

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม