อีกไม่กี่วันงานประกวดแฟนอาร์ต Settlers ของเราจะสิ้นสุดลงแล้วค่ะ ถ้าคุณอยากร่วมสนุกกับเรา คุณยังพอมีเวลาทำผลงานของคุณให้เสร็จสิ้นนะคะ ส่วนทางเราจะประกาศผลผู้ชนะในช่วงต้นสัปดาห์หน้า ตอนนี้เชิญชมผลงานเด่นกันก่อนค่ะ!

เรือของแกคือเรือของข้า! (Your ship is MY SHIP!) ผลงานโดย leotang0000

ไดโอรามาโรงเหล้าคิงส์มาร์ช (Kingsmarch Tavern diorama) ผลงานโดย Penny_a

คิงส์มาร์ช (Kingmarch) ผลงานโดย ares1986

แฟนอาร์ต (Fan Art) ผลงานโดย I_am_Yul

ผู้ท้าทาย (The Challenger) ผลงานโดย ƙloƙɱacɧine

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม