เซิร์ฟเวอร์ระบบ Sony จะรีสตาร์ทในอีก:
ซึ่งจะกลับมาเปิดให้บริการอีกครั้งภายใน โดยประมาณ
วันนี้คือวันคริสมาสในนิวซีแลนด์! ทีมงาน GGG จึงได้รับวันหยุดที่พวกเขาสมควรได้รับเพื่อจะได้มีความสุขกับครอบครัวและเพื่อนๆของเขา
และเราต้องการที่จะใช้โอกาสนี้ในการอวยพรวันหยุดให้กับผู้เล่นทุกคนของเรา! ขอให้มีความสุขครับ เอ็กไซล์ทุกคน!

กลับมาพรุ่งนี้เพื่อเปิดของขวัญกล่องปริศนาฟรีนะครับ! ขอให้มีความสุขครับ เอ็กไซล์ทุกคน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม