ในกิจกรรมเดลิเรียมทุกแห่งหนที่จะเริ่มขึ้นในไม่ช้า เดลิเรียมได้แพร่กระจายไปทั่วทุกพื้นที่ในเวร์แคลส์ทค่ะ! กิจกรรมนี้จะเริ่มขึ้นในเวลา 3:00 น. ของวันที่ 1 มกราคม (ตามเวลาไทย ซึ่งตรงกับในวันศุกร์ที่ 31 ธันวาคม 2021 เวลา 15:00 น. (เข้าสู่ระบบเพื่อดูเวลาตามท้องถิ่นของคุณ) และจะเปิดให้เล่นเป็นเวลา 10 วันนะคะ คุณสามารถอ่านรายละเอียดกิจกรรมหรือของรางวัลได้ทางประกาศนี้ หรือลองดูได้ที่ปฏิทินกิจกรรมของเราค่ะ

ขอเตือนว่ากิจกรรมนี้จะไม่เปิดใช้งานกลไกมิติอสูรนะคะ

อย่าลืมนะคะว่าจะมีการเปิดใช้งาน Twitch Drops ในวันแรกของกิจกรรมเดลิเรียมทุกแห่งหน คราวนี้คุณจะได้รับเอฟเฟควาร์ป Divine Demon King หลังจากรับชมแชนแนลใดก็ตามที่สตรีม Path of Exile ผ่านทาง Twitch รวมกันครบ 2 ชั่วโมงค่ะ

หากคุณกำลังตามหาช่องเก็บไอเทมเพิ่มเติม เราจัดงานลดราคาคลังเก็บของทั้งช่วงสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! รับชมสินค้าทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ หากคุณต้องการแต้มไว้ใช้ในงานลดราคานี้ ลองดูแพ็คสนับสนุนคอร์ชุดใหม่ที่เพิ่งวางจำหน่ายในสัปดาห์ที่ผ่านมานะคะ

หากคุณยังไม่ได้รับกล่องปริศนาฟรี อย่าลืมรับด้วยการกดปุ่ม “M” ในเกม ซึ่งจะนำกล่องปริศนาเข้าสู่ช่องเก็บของของคุณโดยอัตโนมัติค่ะ!

ขอให้มีความสุขสนุกสนานในสุดสัปดาห์นี้นะคะทุกคน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม